Hanyar biyan kudi ta Online na makarantarmu tana ba wa ɗalibai damar biyan kuɗi ta hanyar layi ta hanyar katunan banki, su credit/debit, transfer ta banki ko wasu hanyoyin da aka tanada don sauƙaƙawa.
Wannan, ba shakka, yana rage matsalolin da ke tattare da service tunda ana iya biyan kuɗin cikin kwanciyar hankali na ko'ina.
Ba za a sami batun biyan kuɗi na ganganci daga ɗalibai ba ta hanyar karɓar ƙarin kuɗi daga masu ɗaukar nauyinsu ba, tunda duk kuɗin da ɗalibai za su biya ana iya gani kai tsaye ga masu kula da su ta hanyar yanar gizo, kuma ana iya biyan kuɗin kuɗin kai tsaye ta iyaye/masu kula. Yana sauƙaƙa aikin ga sashen accountant ɗin mu kuma.
Hakanan, ana iya biyan kuɗi ta hanyar buga invoice biyan kuɗi na farko daga tashar makaranta, sannan a ci gaba da zuwa banki ko post don kammala biyan kuɗi ta hanyar ajiya.